Villa B2-11 Long Cung Vũng Tàu

( bán tại. S2 Aria Resort )
Vũng Tàu
B2-11 Long Cung Biệt thự Vũng Tàu
5.5 Tử tế
2 đánh giá

Villa B2-11 Long Cung Vũng Tàu

79 Đường D5, Vũng Tàu, Việt Nam Hiển thị bản đồ
Nằm trong bán kính 2 km từ sân golf vũng tàu ở Vũng Tàu, Villa B2-11 Long Cung cung cấp bể sục và xông hơi khô. Khu du lịch Viên Ngọc Xanh chỉ cách đây 100 mét.
Khách sạn nằm dọc theo bãi biển riêng, cách trung tâm của Vũng Tàu khoảng 4 km.
+ Hơn - Ít hơn
Tiện nghi cơ bản
  • Wifi
  • Hồ bơi
  • Bãi biển riêng
  • Spa và thư giãn
  • Ăn uống tại chỗ
  • Không hút thuốc
  • Điều hòa không khí
  • Vật nuôi
  • + Thêm

Bản đồ

Điểm du lịch ở

Vũng Tàu
Địa điểm tham quan
  • White Rabbit Park Vung Tau - 4.6 km
  • Cong vien Tho trang - 4.7 km
  • Vung Tau Martyrs' Temple - 4.9 km
  • Vung Tau Tourism Market - 4.9 km
  • Imperial Plaza Shopping Center - 5 km
  • The IMPERIAL Plaza - 5 km
  • Vuvuzela Imperial Beer Club - 5 km
Sân bay
  • Thanh pho Ho Chi Minh San bay - 96 km

Phòng & Tình trạng phòng tống

Vui lòng đợi, chúng tôi đang kiểm tra phòng trống cho bạn.
Tiện nghi

Tổng quan

  • Phòng không hút thuốc
  • Wifi
  • Bãi đậu xe
  • Vật nuôi được phép
  • Bãi biển riêng

Ăn uống

  • Máy sấy quần áo
  • Dụng cụ nấu ăn / Dụng cụ nhà bếp
  • Khu vực quầy bar/Lounge

Giải trí & Thể thao

  • Bể bơi ngoài trời
  • Có bãi biển
  • Khu vườn
  • Phòng xông hơi
  • Bể sục (jacuzzi)

Tiện nghi Phòng

  • Điều hòa nhiệt độ
  • Phòng thay đồ
  • Sân hiên
  • Tiện nghi ủi
  • Máy giặt
  • Đồ dùng vệ sinh cá nhân miễn phí
  • Tivi màn hình phẳng
  • Sàn thảm lót
Tiện nghi cơ bản
  • Wifi
  • Hồ bơi
  • Bãi biển riêng
  • Spa và thư giãn
  • Ăn uống tại chỗ
  • Không hút thuốc
  • Điều hòa không khí
  • Vật nuôi

Policy

Đăng ký vào: từ 14:00 cho đến 23:59
Thủ tục thanh toán: cho đến 12:00
Nhập ngày
Nhập ngày
CN 27 Sep
T2 28 Sep
Khách
Tìm khách sạn ở Vũng Tàu